Module thu phát SFP HPE SFP1G-EX-31 1310nm 40km

Mã sản phẩm: HPE SFP1G-EX-31 1310nm 40km   |   Tình trạng: Còn trong kho
         
Liên hệ

1000BASE-EX SFP 1310nm 40km DOM Transceiver

Module thu phát SFP HPE SFP1G-EX-31 1310nm 40km để đặt mua tại hà nội hoặc TP HCM hãy liên hệ 0976361117.

Thông Số

• Operating Data Rate up to
1.25Gbps
• 40km with 9/125 µm SMF
• Single 3.3V Power Supply and TTL
Logic Interface
• Hot-Pluggable SFP Footprint
Duplex LC Connector Interface
• Class 1 FDA and IEC60825-1 Laser
Safety Compliant • Built-in digital diagnostic
functions, including optical
power monitoring
• Commercial Temperature
Range: 0~+70℃
• Compliant with MSA SFP
Specification
• Compliant with SFF-8472


Từ khóa: Module thu phát SFP HPE SFP1G-EX-31 1310nm 40km