Module thu phát SFP Transceiver Allied Telesis SFP1G-EX-31 1310nm 40km

Mã sản phẩm: SFP1G-EX-31 1310nm   |   Tình trạng: Còn trong kho
         
Liên hệ

Allied Telesis AT-SPLX40 Compatible SFP1G-EX-31 1310nm 40km DOM Transceiver

Module thu phát SFP Transceiver Allied Telesis SFP1G-EX-31 1310nm 40km là module thu phát với tốc độ cao . Để đặt mua Module thu phát SFP Transceiver Allied Telesis SFP1G-EX-31 1310nm 40km hãy liên hệ 0976361117. Xem thông số tại đây Thông số Module thu phát SFP SFP1G-EX-31 .


Từ khóa: Module thu phát SFP Transceiver Allied Telesis SFP1G-EX-31 1310nm 40km