Module thu phát SFP Transceiver Arista Networks SFP1G-EZX-55 1550nm 120km

Mã sản phẩm: SFP1G-EZX-55   |   Tình trạng: Còn trong kho
         
Liên hệ

Arista Networks SFP-1G-EZX-120 Compatible SFP1G-EZX-55 1550nm 120km DOM Transceiver

Module thu phát SFP Transceiver Arista Networks SFP1G-EZX-55 1550nm 120km là module thu phát với tốc độ cao . Để đặt mua Module thu phát SFP Transceiver Arista Networks SFP1G-EZX-55 1550nm 120km  hãy liên hệ 0976361117. Xem thông số tại đây Thông số Module thu phát SFP SFP1G-EZX-55  .


Từ khóa: Module thu phát SFP Transceiver Arista Networks SFP1G-EZX-55 1550nm 120km